lịch thi đấu bóng đá

Lịch Thi Đấu Euro

Chọn giải đấu
×
Euro Championship
Chọn quốc gia
×
World
Thông tin trận đấu:
×

Lịch Thi Đấu Copa America

07:00- 14/07
Canada
-
Uruguay
07:00- 15/07
Argentina
-
Colombia
Chọn giải đấu
×
Copa America
Chọn quốc gia
×
World
Thông tin trận đấu:
×

Lịch Thi Đấu Các Giải Đấu Khác

Tất cả HOT LIVE Giải đấu Quốc gia
00:00- 11/07
Lowick
-
FC Bocholt
00:00- 11/07
Grand-Saconnex
-
Yverdon Sport
Hủy
Eintracht Trier
-
TuS RW Koblenz
00:00- 11/07
Empor Berlin
-
Lichtenberg
Hủy
York
-
Huddersfield
01:00- 11/07
01:30- 11/07
Ossett United
-
Huddersfield
Hủy
East Kilbride
-
Annan Athletic
Đang cập nhật
Arda Kardzhali
-
Drita
18:00- 11/07
Kolding IF
-
Mafra
19:00- 11/07
Academico Viseu
-
Oxford United
19:00- 11/07
Chornomorets
-
Real Pharm
Hủy
Videoton FC
-
Cukaricki
22:30- 11/07
Shakhtar Donetsk
-
TSC Backa Topola
23:00- 11/07
SV Sandhausen
-
FC Astoria Walldorf
23:00- 11/07
Kitzbühel
-
Borussia Dortmund II
23:00- 11/07
Novi Pazar
-
Petrovac
22:00- 11/07
Aktobe
-
FK Sarajevo
22:00- 11/07
FK Liepaja
-
Vikingur Gota
22:00- 11/07
Šiauliai
-
FC Levadia Tallinn
22:00- 11/07
Malisheva
-
Buducnost Podgorica
23:00- 11/07
Bravo
-
GAP Connah S Quay FC
23:00- 11/07
Magpies
-
Derry City
23:00- 11/07
Artsakh
-
Shkendija
23:30- 11/07
Tallinna Kalev
-
FC Urartu
23:30- 11/07
Atlètic Club d'Escaldes
-
F91 Dudelange
01:00- 11/07
Humaitá
-
Sport Unión
03:15- 11/07
San Miguel
-
Deportivo Recoleta
Đổi ngày
Vermont Green
-
Boston Bolts
06:30- 11/07
Virginia Marauders
-
Virginia Beach United
07:00- 11/07
St. Charles
-
Sueno
17:00- 11/07
Hong Kong W
-
Indonesia W
23:00- 11/07
Liechtenstein W
-
Namibia W
23:00- 11/07
Tunisia W
-
Tanzania W
05:00- 11/07
Grêmio Anápolis
-
Centro Oeste
05:30- 11/07
Steel City
-
Flower City Union
06:00- 11/07
Alexandria Reds
-
Virginia Dream
06:00- 11/07
Naples United
-
Jacksonville Armada II
06:00- 11/07
Pensacola
-
Columbus United
06:00- 11/07
Annapolis Blues
-
FC Frederick
06:00- 11/07
Hartford City
-
New Jersey United
06:00- 11/07
Appalachian
-
Charlottetowne Hops
06:00- 11/07
Duluth
-
Minnesota Twin Stars
06:00- 11/07
Hickory
-
Apotheos
06:00- 11/07
Akron City
-
Michigan Rangers
06:00- 11/07
Kansas City Sol
-
Des Moines United
07:00- 11/07
Dakota Fusion
-
Joy
07:00- 11/07
Gio's Lions
-
Milwaukee Torrent
07:15- 11/07
Brownsville
-
Denton Diablos
07:30- 11/07
West Texas
-
Laredo Heat
Hủy
Khan Tengri
-
Kyran
19:00- 11/07
Yassy Turkistan
-
Ulytau
19:00- 11/07
SD Family
-
Arys
19:00- 11/07
Okzhetpes
-
Sport Academy Kairat
07:00- 11/07
Guelph United
-
Hamilton United
08:15- 11/07
San Francisco Elite
-
San Ramon
16:30- 11/07
Peerless
-
Rainbow
16:30- 11/07
Railway
-
George Telegraph
19:30- 11/07
Talant
-
Dordoi Bishkek
21:00- 11/07
Al Ansar
-
Al Ahed
21:30- 11/07
Grande Riviere Sud Est
-
Savanne
00:00- 12/07
UNA Strassen
-
KuPS
00:00- 12/07
Floriana
-
Tre Penne
00:00- 12/07
Torpedo Kutaisi
-
Tirana
00:00- 12/07
vaasa PS
-
FK Zalgiris Vilnius
00:30- 12/07
Caernarfon Town
-
Crusaders FC
01:00- 12/07
Bala Town
-
Paide
01:00- 12/07
Torpedo Zhodino
-
Milsami Orhei
01:00- 12/07
Partizani
-
Marsaxlokk
01:30- 12/07
Tikveš
-
Breidablik
01:45- 12/07
La Fiorita
-
FC Isloch Minsk R.
01:45- 12/07
Shelbourne
-
St Joseph S Fc
01:45- 12/07
Mornar
-
Dinamo Tbilisi
02:00- 12/07
Stjarnan
-
Linfield
02:00- 12/07
Valur Reykjavik
-
Vllaznia Shkodër
00:00- 12/07
IF elfsborg
-
Pafos
00:00- 12/07
Paks
-
Corvinul Hunedoara
00:00- 12/07
Sheriff Tiraspol
-
Zira
00:00- 12/07
Ružomberok
-
FK Tobol Kostanay
01:00- 12/07
Botev Plovdiv
-
Maribor
01:30- 12/07
Wisla Krakow
-
Llapi
00:30- 12/07
Lask Linz
-
Galatasaray
01:45- 12/07
Punjab United
-
Ebbsfleet United
01:45- 12/07
Chester
-
Stoke City
01:45- 12/07
Ayr Utd
-
Kilmarnock
Đang cập nhật
GKS Katowice
-
Raków Częstochowa
Đang cập nhật
Wolfsberger AC
-
Podbrezová
Đang cập nhật
Servette FC
-
Étoile Carouge
Đang cập nhật
Fortuna Sittard
-
SV Elversberg
Đang cập nhật
Nieciecza
-
Stal Stalowa Wola
Đang cập nhật
Pogoń Siedlce
-
Znicz Pruszków
Đang cập nhật
Legia Warszawa
-
Ironi Tiberias
15:30- 12/07
Dunajska Streda
-
Gyori ETO FC
15:45- 12/07
Raków Częstochowa
-
Odra Opole
16:00- 12/07
Stal Mielec
-
Stal Rzeszów
16:00- 12/07
Preston
-
Lincoln
16:00- 12/07
Slovan Liberec
-
Puskas Academy
16:30- 12/07
Legia Warszawa
-
Widzew Łódź
17:00- 12/07
Lechia Gdansk
-
Wisla Plock
17:00- 12/07
Lens
-
RED Star FC 93
18:00- 12/07
Silkeborg
-
Vendsyssel FF
19:00- 12/07
Miedz Legnica
-
Zaglebie Sosnowiec
19:00- 12/07
Stal Rzeszów
-
Wisła Puławy
19:00- 12/07
FC Magdeburg
-
FC Zurich
Hủy
Odra Opole
-
Podbeskidzie
19:00- 12/07
Radomiak Radom
-
Motor Lublin
Hủy
Alemannia Aachen
-
Borussia Dortmund
19:00- 12/07
Roda
-
Lierse Kempenzonen
19:00- 12/07
FSV Mainz 05
-
Basara Mainz
Hủy
FC Basel 1893
-
Stade Nyonnais
19:00- 12/07
CSA Steaua Bucureşti
-
Radnicki NIS
19:00- 12/07
Radnicki 1923
-
Mladost Lucani
19:00- 12/07
Holstein Kiel
-
Sonderjyske
19:00- 12/07
NK Slaven Belupo
-
Zrinjski
19:00- 12/07
St. Pauli II
-
Hertha BSC II
19:00- 12/07
Inhulets
-
SK Poltava
19:00- 12/07
Academica
-
União de Leiria
19:00- 12/07
Fortuna Dusseldorf
-
Diosgyori VTK
20:00- 12/07
Plauen
-
Erzgebirge AUE
20:00- 12/07
Stuttgarter Kickers
-
Freiburg II
20:00- 12/07
Utrecht
-
St. Truiden
20:00- 12/07
Górnik Łęczna
-
Wieczysta Kraków
21:00- 12/07
Plzen
-
FC Copenhagen
21:00- 12/07
Lokomotive Leipzig
-
Hamburger SV II
21:30- 12/07
Dynamo
-
Spartak Moscow
22:00- 12/07
GO Ahead Eagles
-
Union St. Gilloise
22:00- 12/07
Waldhof Mannheim
-
Ujpest
22:00- 12/07
WSG Wattens
-
SpVgg Greuther Furth
22:00- 12/07
Talleres Cordoba
-
FK Crvena Zvezda
22:30- 12/07
FC Ingolstadt 04
-
VfR Mannheim
22:30- 12/07
Ruch Chorzów
-
Rekord Bielsko-Biała
23:00- 12/07
Caen
-
Nantes
23:00- 12/07
Stade Brestois 29
-
Avranches
23:00- 12/07
Pardubice
-
Chrudim
23:00- 12/07
Admira Wacker
-
FC BW Linz
23:00- 12/07
Floridsdorfer AC
-
Líšeň
23:00- 12/07
Lippstadt 08
-
VfB Oldenburg
23:00- 12/07
Slavia Sofia
-
Sportist Svoge
23:00- 12/07
Leobendorf
-
SKN ST. Polten
23:00- 12/07
Tillmitsch
-
SV Kapfenberg
23:00- 12/07
Sturm Graz II
-
Fach-Donaufeld
23:00- 12/07
Metz
-
AS Jeunesse Esch
23:00- 12/07
Vizela
-
Trofense
23:30- 12/07
Bayern München II
-
SpVgg Unterhaching
23:30- 12/07
Viktoria Aschaffenburg
-
TSV Steinbach
23:30- 12/07
FC Gutersloh
-
Erkenschwick
23:30- 12/07
Zelzate
-
Zulte Waregem
23:30- 12/07
Kickers Emden
-
VfL Oldenburg
23:30- 12/07
Wiener SC
-
First Vienna
23:30- 12/07
Empoli
-
Calcio Castelfiorentino
01:00- 12/07
El Geish
-
Zamalek SC
01:00- 12/07
Throttur Reykjavik
-
IBV Vestmannaeyjar
02:15- 12/07
Keflavik
-
Grotta
02:15- 12/07
Leiknir R.
-
Fjolnir
01:00- 12/07
Atlético Mineiro U20
-
São Paulo U20
01:00- 12/07
Atlético Cearense U20
-
Ceará U20
01:00- 12/07
Sao Paulo Crystal U20
-
Serra Branca U20
01:00- 12/07
Grêmio Serrano U20
-
Queimadense U20
06:00- 12/07
Treze U20
-
Femar U20
01:00- 12/07
24 de Setiembre
-
12 de Junio VH
03:15- 12/07
Olimpia De Ita
-
Martin Ledesma
05:30- 12/07
Fulgencio Yegros
-
Atlético Tembetary
02:15- 12/07
Fram Reykjavik
-
KR Reykjavik
03:00- 12/07
UT Cotopaxi
-
Cuniburo
03:00- 12/07
Manta FC
-
Guayaquil City FC
05:00- 12/07
Bethlehem Steel
-
Chattanooga
07:00- 12/07
Houston Dynamo FC II
-
Austin II
05:30- 12/07
Palmeiras
-
Atletico Goianiense
06:00- 12/07
Flamengo
-
Fortaleza EC
06:00- 12/07
Criciuma
-
Fluminense
07:30- 12/07
Atletico-MG
-
Sao Paulo
07:30- 12/07
Vitoria
-
Botafogo
06:00- 12/07
Anapolina
-
Trindade
06:00- 12/07
Papua New Guinea U19
-
New Zealand U19
09:00- 12/07
New Caledonia U19
-
Samoa U19
06:00- 12/07
Nublense
-
Linares Unido
07:00- 12/07
Carlos Renaux
-
Metropolitano
08:00- 12/07
Flatirons Rush
-
Utah Avalanche
08:00- 12/07
Arizona Arsenal
-
AMSG
08:30- 12/07
Ogden City
-
Colorado ISA
09:00- 12/07
Ventura County Fusion
-
Redlands
08:00- 12/07
Belize W
-
Bermuda W
17:00- 12/07
Myanmar W
-
India W
14:15- 12/07
North Wellington
-
Island Bay United
16:00- 12/07
Darwin Hearts
-
Garuda
18:00- 12/07
Hellenic Athletic
-
Uni Azzurri
16:00- 12/07
Yadanarbon
-
Sagaing United
16:30- 12/07
Heidelberg United
-
Melbourne Knights
16:45- 12/07
Dandenong City
-
Hume City
16:30- 12/07
Langwarrin
-
Bulleen Lions
17:30- 12/07
Werribee City
-
Western United II
17:30- 12/07
Brunswick City
-
Melbourne Victory II
16:30- 12/07
Sydney II
-
Blacktown City
16:30- 12/07
Calcutta Police
-
Kalighat Club
16:30- 12/07
Police
-
Eastern Railway
16:30- 12/07
Tollygunge Agragami
-
Bhawanipore
17:00- 12/07
Centenary Stormers
-
Brisbane Knights
17:00- 12/07
Chuncheon
-
Yangpyeong
17:00- 12/07
Coastal Union
-
JKU
20:00- 12/07
Hay Al Wadi
-
Dekedaha
22:00- 12/07
SC Villa
-
Singida Fountain Gate
17:15- 12/07
Olympia Warriors
-
Hobart City
17:15- 12/07
Clarence Zebras II
-
University of Tasmania
17:30- 12/07
Eastern Suburbs
-
Logan Lightning
17:45- 12/07
West Torrens Birkalla
-
Adelaide Blue Eagles
18:00- 12/07
Qingdao Youth Island
-
Hangzhou Greentown
18:35- 12/07
Shijiazhuang Y. J.
-
Wuhan Three Towns
18:35- 12/07
SHANGHAI SIPG
-
Beijing Guoan
19:00- 12/07
Chengdu Better City
-
Tianjin Teda
18:45- 12/07
Tanjong Pagar
-
Albirex Niigata S
19:00- 12/07
Akademiya Konoplev U20
-
Baltika U19
19:00- 12/07
Strogino U20
-
Spartak Moskva U19
19:00- 12/07
Krylya Sovetov U19
-
Sochi U20
19:00- 12/07
CSKA Moskva U19
-
Fakel U19
20:30- 12/07
Chertanovo U20
-
Ural U20
21:00- 12/07
Krasnodar U19
-
UOR №5 U20
21:00- 12/07
Lokomotiv Moskva U19
-
Rubin Kazan U20
21:00- 12/07
Orenburg U19
-
Nizhny Novgorod U19
21:00- 12/07
Akhmat Grozny U20
-
Dinamo Moskva U19
23:00- 12/07
Rostov U19
-
Zenit U19
19:00- 12/07
Aktobe Jas
-
Akzhayik
19:00- 12/07
Altay
-
Kaisar II
21:00- 12/07
Taraz
-
Zhetisay
21:00- 12/07
Kaspiy
-
Ekibastuz
Đổi ngày
Kara-Balta
-
OshMU Aldier
19:30- 12/07
Alay
-
Abdish-Ata
19:15- 12/07
Kuching FA
-
Pdrm
20:00- 12/07
Kedah
-
Kelantan United
20:00- 12/07
Minas Boca U20
-
Coimbra U20
20:30- 12/07
XV de Novembro U20
-
Athletic Club MG U20
21:00- 12/07
Kazakhstan W
-
Romania W
22:45- 12/07
Faroe Islands W
-
Montenegro W
22:45- 12/07
Armenia W
-
Bulgaria W
23:00- 12/07
Finland W
-
Norway W
23:00- 12/07
Czech Republic W
-
Spain W
23:00- 12/07
Austria W
-
Poland W
23:00- 12/07
Azerbaijan W
-
Hungary W
23:00- 12/07
Kosovo W
-
Ukraine W
23:00- 12/07
Georgia W
-
Belarus W
23:15- 12/07
Iceland W
-
Germany W
22:00- 12/07
Slonim
-
Dinamo Brest
22:30- 12/07
Belshina
-
FC Minsk
22:00- 12/07
Club America U23
-
Queretaro U23
22:00- 12/07
Atlas U23
-
Tigres UANL U23
23:00- 12/07
Mazatlan FC U23
-
Atlético San Luis U23
22:30- 12/07
Farul Constanta
-
Unirea Slobozia
23:00- 12/07
Banga
-
Hegelmann Litauen
23:00- 12/07
Super Nova
-
Rīgas FS II
23:00- 12/07
23:00- 12/07
Atlantis
-
EPS
23:30- 12/07
Kuressaare
-
Tammeka
23:30- 12/07
Leevon / PPK
-
Grobiņa
Chọn giải đấu
×
3. Division - Girone 1
Friendlies Clubs
Segunda División
UEFA Europa Conference League
Copa Paraguay
USL League Two
Friendlies Women
Goiano - 2
NPSL
1. Division
League 1 Ontario
WPSL
National League
Calcutta Premier Division
Premier League
Somali Premier League
Cup
Mauritian League
Kakkonen - Lohko A
Ykkösliiga
3. Division - Girone 3
3. Division - Girone 2
UEFA Europa League
1. Deild
CBF Brasileiro U20
Cearense U20
Paraibano U20
Úrvalsdeild
2. Deild
Liga Pro Serie B
MLS Next Pro
Serie A
OFC U19 Championship
Copa Chile
Amapaense
Catarinense - 2
Pacific Coast Soccer League
National League - Central
Northern Territory Premier League
Victoria NPL
Victoria NPL 2
New South Wales NPL
Brisbane Premier League
K3 League
CECAFA Club Cup
Tasmania Southern Championship
Queensland Premier League
South Australia State League 1
Super League
Youth Championship
Mineiro U20
UEFA Championship - Women - Qualification
Coppa
U23 League
Liga I
Kakkonen - Lohko B
A Lyga
1. Liga
Ykkönen
Meistriliiga
Chọn quốc gia
×
Norway
World
Uruguay
Paraguay
USA
Brazil
Kazakhstan
Canada
Myanmar
India
Bhutan
Kyrgyzstan
Somalia
Lebanon
Mauritius
Finland
Egypt
Iceland
Ecuador
Chile
New-Zealand
Australia
South-Korea
China
Singapore
Russia
Malaysia
Belarus
Mexico
Romania
Lithuania
Latvia
Estonia
Thông tin trận đấu:
×
0/5 (0 Reviews)